ĐỒNG QUAN SCHOOL
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Một số câu hỏi về thiết kế áo lớp thường gặp.

Go down

Một số câu hỏi về thiết kế áo lớp thường gặp. Empty Một số câu hỏi về thiết kế áo lớp thường gặp.

Bài gửi  chieu088 Wed Feb 19, 2014 4:29 pm

Bạn đang chọn áo cho tập thể lớp mình hãy tham khảo một vài câu hỏi thường gặp để lựa chọn tốt hơn nhé

1. Tôi muốn làm áo lớp nhưng chưa có mẫu thì phải làm sao?

Bạn có thể tham khảo mẫu áo lớp đẹp trên website, hoặc bạn có thể đưa ý tưởng, đội ngũ thiết kế của Aothun247.vn sẽ thiết kế áo lớp theo yêu cầu của bạn mẫu áo lớp đẹp nhất.
Một số câu hỏi về thiết kế áo lớp thường gặp. Ky-niem-ao-lop

2. Nếu có mẫu rồi thì như thế nào?

Nếu bạn đã có mẫu, Aothun247.vn sẽ kiểm tra mẫu của bạn có phù hợp về kỹ thuật in không, nếu phù hợp thì sẽ in áo lớp theo mẫu yêu cầu, nếu chưa phù hợp thì mẫu đó cần phải điều chỉnh lại cho phù hợp.

3. Mẫu vẽ tay có được ko?

Hoàn toàn được. Đội ngũ thiết kế của Aothun247.vn sẽ in áo lớp theo mẫu đó trên máy và hoàn thiện mẫu của bạn.

4. Mẫu vẽ trên máy thì như thế nào?

Aothun247.vn sẽ kiểm tra mẫu của bạn có phù hợp về kỹ thuật in không, nếu phù hợp thì sẽ làm theo yêu cầu, nếu chưa phù hợp thì mẫu đó cần phải điều chỉnh lại cho phù hợp.

Sản Phẩm tại Aothun247.vn được thiết kế và sản xuất theo yêu cầu của quý khách vì thế Aothun 247.vn chấp nhận thực hiện thiết kế dưới mọi hình thức của khách hàng yêu cầu.

5. Trước khi thiết kế thì tôi phải đặt cọc bao nhiêu tiền?

Duy nhất tại Aothun247 bạn không cần đặt cọc tiền thiết kế. Đơn giản chỉ cần gửi ý tưởng cho chúng tôi sau 1 -3 ngày bạn sẽ nhận được mẫu thiết kế.

Để tham khảo thê mời các bạn xem tại: làm áo lớp, các mẫu áo lớp đẹp, áo lớp đẹp nhất, thiết kế áo lớp, in áo lớp theo mẫu

chieu088

- Similar topics