ĐỒNG QUAN SCHOOL
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

hùng yêu kưng

Go down

hùng yêu kưng Empty hùng yêu kưng

Bài gửi  kid_lonely_2512 Sun Jun 27, 2010 11:00 am

Chả biết tại sao và từ bao giờ anh đã mất em. Lại 1 lần nữa nghe Noo Phước Thịnh hát rằng Mất em... một giọt nước mắt rơi, rồi hai giọt thắm ướt đôi bờ mi…

Tình yêu thì không có lỗi. Đã có lúc anh oán trách sao mình lại gặp nhau để em phải đau khổ. Nhưng cuộc sống là vậy, phải trải qua đắng cay ngọt bùi mình mới thấy trân trọng những gì đang có phải không em. Từ đau khổ mình mới có được hạnh phúc trọn vẹn. Anh đã tưởng rằng sẽ chẳng phải xa em, ngỡ mình sẽ hạnh phúc bên em lâu dài, không thay đổi… Anh cứ nghĩ mình không thể sống thiếu em… Anh đã chịu nhiều những cái nhói đau,Anh đã sợ con tim không chịu nổi, Anh đã khát khao, đã ước ao Anh giữ em ở lại, Anh đã tưởng rằng em cũng chẳng muốn em đi…

Trên đời này... có 1 thứ tình cảm đau đớn nhất nhưng cũng vĩ đại nhất... thứ tình cảm mà một người như anh lúc nào cũng quan niệm cái gì không thuộc về mình thì có cố vẫn vĩnh viễn không thuộc về mình, không bao giờ đủ kiên nhẫn để theo đuổi... Đó là tình yêu… Là nước mắt thì bao giờ cũng mặn. Dù là của em hay là của anh, dù của bất cứ ai, dù khóc cho hôm nay, ngày mai hay ngày xưa, dù là tập khóc hay khóc vì thói quen... bao giờ nước mắt cũng vẫn mặn như thế. Giá mà một lúc nào đó, vô tình thôi, em bỗng nhiên biết được anh đã yêu em nhiều đến thế nào. Anh tin em vô cùng, hy vọng vào em rất nhiều. Anh đã từng để mất em một lần rồi, làm sao anh có thể chịu đựng thêm một lần nữa?

Mất rồi... em đã rời xa khỏi thế giới này rồi…
... Đã biết rằng quên là sẽ nhớ
... Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên
... Quên rồi quên, quên càng thêm nhớ
... Nhớ rồi nhớ, để mãi mãi không quên...

Hôm nay anh đã mất em. Sự bắt đầu của mình rất gian nan nhưng kết thúc sao nhẹ nhàng mà cay đắng thế.

Cái ngày anh không bao giờ mong đợi đã đến, dù rằng anh biết mình sẽ mất em ngay khi mới bắt đầu yêu em. Em có một thế giới riêng cho mình, một thế giới mà anh không thể cùng đi được. Kết thúc cay đắng đối với anh nhưng anh nghĩ nó sẽ đem đến cho em sự bình yên và thanh thản.

Anh đã từng rất hạnh phúc khi mình bên nhau

saO em lại ra đi cơ chứ em lúc ct em bảo là em còn yêu người kia bh anh mới nhận ra em ct vs anh đơn jản em đã yêu người khác anh vẫn tin rằng em ct vs anh vì em không mún ai đau khổ nhưng anh đã nhầm chắc anh sẽ phải nghĩ khác về em anh rất hận em nhưng cũng rất yêu em nếu đc uớc anh sẽ uớc mình mãi là của nhau nhưng uớc cũng chỉ là uớc mà thôi đúng ko em đã có người yêu mới vs em anh trả là cái dì cả anh rất ngại khi phải gặp em cũng ko hỉu tại sao nữa anh yêu em huyền àk

kid_lonely_2512